f10a13
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

f10a13

10a13-THPT Bùi Thị Xuân 2009 2010

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Pạn mún làm Admin...pẠn mún tài khoản của mìk tăng lên vùn vụt với con số 1500, 750 xu hAy đơn thuần là thAm gIA lấy hên nhân dỊp đâ`u năm 2010 ?? ....Hãy nhanh tay vÀo bOx EVent - Contest nhá !! ...Thân! https://f10a13.forumvi.com/forum-f3/topic-t34.htm#117
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 07.2012
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyMon Jul 09, 2012 10:27 pm by

» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySat Jun 16, 2012 5:57 am by

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyMon Oct 10, 2011 4:26 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyMon Oct 10, 2011 4:15 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySun Sep 11, 2011 10:31 pm by

» 7 ngày [By Chip]
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySat Jun 18, 2011 1:40 am by

» Cô dâu quỷ - CheeryC ( Sưu tầm há )
Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySat Jun 18, 2011 1:37 am by

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
heo_kon (79)
Tình bạn nhạt phai............!!!!! Vote_lcapTình bạn nhạt phai............!!!!! I_voting_barTình bạn nhạt phai............!!!!! Vote_rcap 
SongHaJae (71)
Tình bạn nhạt phai............!!!!! Vote_lcapTình bạn nhạt phai............!!!!! I_voting_barTình bạn nhạt phai............!!!!! Vote_rcap 
mumpo_s3hum (66)
siu nhân thỏ (58)
HBT (34)
Ikari (34)
pEp1nK (24)
| sA ngỐk | (18)
Prince Of Wind (17)
||Chip|| (13)

Tình bạn nhạt phai............!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
HBT

Nữ Posts : 34
Birthday : 01/01/1994
Job/hobbies : doc sach
Humor : doc sach

Tình bạn nhạt phai............!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình bạn nhạt phai............!!!!!   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyFri May 21, 2010 12:08 am

Đã vào những ngày cuối cùng của năm học ùi...năm nay wa thật có nhiều điều rất thú vị....tôi đc học những bài học mà trước giờ chưa hề bik đến,những bài học về cuộc sống mà có lẽ tôi k bao giờ wen.....tôi làm bạn với các bạn,chơi thân với các bạn,cùng các bạn sẻ chia nhiều điều dù tất cả chúng ta đều hỉu 1 điều rằng chúng ta là những ng có tính cách rất khác nhau...cái tôi thix có thể các bạn lại k thix và ngược lại....nhưng đó là quyền riêng tư của mọi ng,k ai ép ai đc cả....Các bạn đã bên tôi lúc tôi thật sự cần và bi giờ tôi hỉu mình nên "chấp nhận" chuyện bùn kia,tôi k còn nghĩ tới nó nữa....,tôi vẫn tưởng rằng sẽ dành hết cả tuần này để vui đùa cùng các bạn,để trong mỗi chúng ta lại có thêm nhiều kỷ niệm thật đẹp.....nhưng....hình như tất cả k như tôi nghĩ......

Mỗi chúng ta đều có những nỗi niềm riêng nhưng k thể sống mãi trong nó mà giết chết khoảng thời gian bạn có thể hạnh phúc ở hiện tại....Các bạn im lặng,ít nói chuyện với tôi hơn....tôi hỉu các bạn đang k vui nên k nói j....nhưng lý do thật sự k phải vậy.....Bạn thấy khó chịu với tôi vì tôi k thix 1,tại sao lại như vậy chứ?tôi thấy ng đó ra vẻ,chảnh..nói chung là nhìn có j đó k ưa đc nên k mún làm bạn,chỉ vậy thui....tôi thấy chuyện hoàn toàn bt mà...bạn chơi với ng đó thì cứ chơi tui có nói j đâu....k lẽ ng đó đáng để bạn giận tôi,1 ng k thân thuộc j hết mà có thể làm rạn nứt tình bạn của tôi và bạn sao?Đúng,tôi coi thường ng đó vì đơn giản là ng đó k có j đáng để tôi trân trọng hết,ghét hay k ghét chẳng lẽ tôi cũng k có quyền hay sao?Bạn nói tui triết lý j j đó,chính tôi cũng k hỉu bạn đang nói j....có j k hài lòng về tôi thì bạn cứ nói ra....sao cứ im lặng ùi bực mình?...Khoảnh khắc đáng lý ra rất vui vẻ đã bị phá vỡ bởi 1 ng mà tôi hoàn toàn k nghĩ tới,1 ng xa lạ.....

Trong chuyện này tôi thấy mình k sai j cả....bạn thật vô lý...bạn mún nghĩ sao cũng đc....những lời bạn nói làm tui bùn thật sự...vì 1 ng mà bạn nói tui như vậy...tui chỉ mún bạn hỉu 1 điều:tui chưa bao giờ và k bao giờ triết lý ai cả,làm như vậy tôi thấy chẳng có j hay ho.....cái 1 ng bạn cần ở mình là 1 lời khuyên chân thành,là sự chia sẻ quan điểm chứ k phải là sự chứng tỏ tôi giỏi hơn bạn,tôi nói hay hơn bạn.....hay tôi hỉu bik nhiều hơn bạn....Tôi k trách bạn cũng k hề giận bạn...chỉ là k hỉu nỗi tại sao bạn lại nói tôi như thế?k lẽ chơi với nhau suốt cả 1 năm học mà bạn k hỉu tôi sao?dù chỉ là 1 chút......Trong những ngày này tôi nói chuyện nhiều hơn với những ng bạn mà trước đây k thân cho lắm.....tôi có đc nhiều ng bạn mới hơn,họ cũng rất tuyệt vời.......tôi vui vì điều đó......nhưng....trong khi đó tình bạn của chúng ta lại mờ nhạt đi rất nhiều....Cả thành viên ngây thơ nhất trong chúng ta cũng cảm nhận đc điều đó....tôi k mún như vậy....khó chịu lắm....

Tôi k mún mất các bạn...các bạn là những ng mà tôi iu quý....tôi k mún vì cái k đáng mà chúng ta đánh mất tình bạn đã dày công xây dựng trong 1 năm wa....bạn là những ng rất khó khăn mới có đc...và....tình bạn k phải thứ có thể mua,có thể có 1 cách dễ dàng...... mà chỉ những ai thật sự may mắn mới cảm nhận đc mà thôi......Chiều nay đi tổng vệ sinh lớp,tôi mong tất cả sẽ đc hàn gắn...tất cả chúng ta k ai sai hết chỉ là chưa thật hỉu nhau thôi.............!!!!!!!!!!!!!!!
heo_kon

heo_kon

Nữ Posts : 79
Birthday : 28/12/1994
Job/hobbies : học sinh giỏi của lớp giỏi nhất trường dở nhất =)).giỏi nhất từ dưới đếm lên
Humor : mời các bạn tự điền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn nhạt phai............!!!!!   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySat May 22, 2010 5:55 am

bây giờ sao.bạn hbt mún sao đây.mún bí mật sẽ đc bật mí ko afro lol! mm/ an;\'
mumpo_s3hum
S.Moderater
S.Moderater
mumpo_s3hum

Nam Posts : 66
Birthday : 14/08/1994
Job/hobbies : ... » Hacker «
Humor : ♫ TBN ♫

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn nhạt phai............!!!!!   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySun May 23, 2010 4:44 am

pO kug~ mún thýa lắm nhưg màh ng pO kần gặp thỳ lại ko đi Sad( Sad(: Sad(
heo_kon

heo_kon

Job/hobbies : học sinh giỏi của lớp giỏi nhất trường dở nhất =)).giỏi nhất từ dưới đếm lên

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn nhạt phai............!!!!!   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySun May 23, 2010 6:21 am

==" xời ơi bạn pO cứ vậy wai` là sao thía nhỉ.mọi ng` đừng ai pùn nữa đi nèo.hè rùi.zui chơi thui
HBT

Bài gửiTiêu đề: ..................   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySun May 23, 2010 8:39 am

Thì vui nè đâu có bùn đâu....thương heo con ghê á......
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn nhạt phai............!!!!!   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySun May 23, 2010 8:41 am

zời ơi.tui pùn wá.đi tự tử cho xong
HBT

Bài gửiTiêu đề: ........................   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptySun May 23, 2010 10:12 am

Bùn nhưng còn mún sống à nha.........ty ác wa hà....huhuhuhuhuhuhuhu..............
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn nhạt phai............!!!!!   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyMon May 24, 2010 6:14 am

sao nói ty ác.ty có làm gì đâu.hồi sáng trốn pàk chị trốn chui trốn nhủi.phát mệt
HBT

Bài gửiTiêu đề: ....................................   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyMon May 24, 2010 8:10 am

Hui sang cung tron ba Tri ne,ba du thay ghe lun a.................
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn nhạt phai............!!!!!   Tình bạn nhạt phai............!!!!! EmptyMon May 24, 2010 8:12 am

riết rùi pãk làm cho chúg ta y như ăn trộm đi học zậy.khổ àh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn nhạt phai............!!!!!   Tình bạn nhạt phai............!!!!! Empty

Tình bạn nhạt phai............!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis.
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» tặng cho người Iu thương nhất :x
» khái miệm về tình bạn
» Tinh Iu va long chung thuy chien thang oan thu