f10a13
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

f10a13

10a13-THPT Bùi Thị Xuân 2009 2010

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Pạn mún làm Admin...pẠn mún tài khoản của mìk tăng lên vùn vụt với con số 1500, 750 xu hAy đơn thuần là thAm gIA lấy hên nhân dỊp đâ`u năm 2010 ?? ....Hãy nhanh tay vÀo bOx EVent - Contest nhá !! ...Thân! https://f10a13.forumvi.com/forum-f3/topic-t34.htm#117
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 07.2012
Mong manh.......... EmptyMon Jul 09, 2012 10:27 pm by

» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
Mong manh.......... EmptySat Jun 16, 2012 5:57 am by

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Mong manh.......... EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Mong manh.......... EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Mong manh.......... EmptyMon Oct 10, 2011 4:26 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Mong manh.......... EmptyMon Oct 10, 2011 4:15 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Mong manh.......... EmptySun Sep 11, 2011 10:31 pm by

» 7 ngày [By Chip]
Mong manh.......... EmptySat Jun 18, 2011 1:40 am by

» Cô dâu quỷ - CheeryC ( Sưu tầm há )
Mong manh.......... EmptySat Jun 18, 2011 1:37 am by

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
heo_kon (79)
Mong manh.......... Vote_lcapMong manh.......... I_voting_barMong manh.......... Vote_rcap 
SongHaJae (71)
Mong manh.......... Vote_lcapMong manh.......... I_voting_barMong manh.......... Vote_rcap 
mumpo_s3hum (66)
siu nhân thỏ (58)
HBT (34)
Ikari (34)
pEp1nK (24)
| sA ngỐk | (18)
Prince Of Wind (17)
||Chip|| (13)

Mong manh..........

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
HBT

Nữ Posts : 34
Birthday : 01/01/1994
Job/hobbies : doc sach
Humor : doc sach

Mong manh.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyMon May 17, 2010 8:39 am

Điều j trong cuộc sống mà bạn cho là mong manh nhất vậy?đến đã nhanh ra đi lại càng nhanh hơn muôn phần.....

Đó là hạnh phúc phải k nè?Mới đây thôi còn cười nói vui vẻ cùng bạn bè vì tất cả đều đạt đc điều mình mong mún...vậy mà ngay sau đó nước mắt lại rơi,giọt nước mắt của sự tiếc nuối...bao nhiêu sự cố gắng trong suốt 1 năm wa giờ trở nên vô nghĩa...thành quả k được thừa nhận...Mới đây thôi tôi vẫn bên ng tôi thương iu thế nhưng trong phúc chốc vỡ tan mọi thứ....hiện tại thành quá khứ...ng đó bỏ tôi lại 1 mình..tưởng sẽ mãi bên nhau nhưng sao giờ chỉ còn là kỷ niệm...Mới đây thôi mọi thành viên trong gia đình còn cười nói vui vẻ,cùng nhau ăn cơm,xem phim,trò chuyện...những điều tưởng như bình thường ấy đối với tôi đả là niềm sung sướng,đã là đủ lắm ùi...hum nay khi tôi đi học về đã k như vậy nữa,mọi ng cãi nhau,ai cũng nghĩ là mình k sai..trận cãi vã đó kết thức bằng những tiếng quát mắng,gào thét của họ....Trong nhưng khoảnh khắc đó tôi thường k nói j và k bik làm j...tôi mún quên đi thật mau,xóa sạch tất cả... tôi k mún bùn vì những điều đó....nhưng sao mọi thứ lại in sâu trong tâm trí của tôi đến vậy...quá rõ ràng....

Đó có phải là sự vui vẻ?biểu hiện của niềm vui là nụ cười,1 ngày bạn có thề cười rất nhiều lần nhưng bao nhiêu trong số đó là vui thật sự.Cuôc sống ai cũng bik niềm vui là ít nhưng nỗi bùn lại nhiều,k có ai lúc nào cũng bùn nhưng cũng k có ai lúc nào cũng vui....Mỗi giây mỗi phút bạn được cười vui thật sự thì hãy tận hưởng và đừng nghĩ ngợi nhiều...Niềm vui qua đi nhanh lắm,k ai đoán đc điều j sẽ xảy ra tiếp theo đâu.Vì vậy hãy trân trọng những thời điểm như vậy,hãy vui cùng những ng mà mình iu thương để niềm vui tăng gấp bội ha!Cố gắng đừng để những khó khắn trong cuộc sống lấn át tâm hồn và lấy đi thời khắc vui vẻ của bạn..........

Lòng tin có đc xem là điều mong manh?lòng tin k phải là thứ cho k mà phải dành thời gian để xây dựng...có thể là rất nhanh cũng có thể là rất lâu để tạo lòng tin,để khiến 1 ng tin tưởng bạn....Nhưng bạn chỉ cần lừa dối hay thất hứa với ng đó 1 lần là tất cả sẽ đỗ vỡ ngay...những j bạn dày công xây dựng sẽ k còn nữa...Lòng tin rất dễ đánh mất...đã làm cho ng khác tin bạn thì đừng bao giờ lừa dối họ bất cứ việc j...khi bik 1 ng mà mình hằn tin tưởng đang giấu mình 1 bí mật j đó cảm giác đó khó chịu vô củng...bùn lắm đó.Nếu đã xem thường lòng tin của ng khác thì dĩ nhiên ng đó sẽ k tin bạn nữa,vì vậy nếu bạn có wa nhiều bí mật thì k nên đi tạo lòng tin cho ng khác và nói với họ rằng bạn sẽ k bao giờ lừa dối họ....Khoảng cách giữa tin và k tin chỉ cách nhau rất ngắn...tất cả phụ thuộc vào thái độ của bạn.....

Mấy ngày qua trải qua rất nhiều chuyện,tôi cũng hỉu ra đc nhiều điều thú vị....k có j là mãi mãi...tất cả đều rất mong manh và phải do bạn quyết định hết...đc hay mất đều do sự lựa chọn của chính bản thân bạn....k ai có thể làm thay....con đường là của riêng mỗi ng mà.............
| sA ngỐk |

| sA ngỐk |

Nữ Posts : 18
Birthday : 03/04/1994
Job/hobbies : còn là hs ạ =))
Humor : :">

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyTue May 18, 2010 12:01 am

qoah :">...
t.y của t giỏi Văn qá đy...
hâm mộ r` đó nha Mad:x
màh m` đã nói m` k pùn nữa màh ><"
sao h` còn ghi cái ent này nghe đau khổ, tuyệt vọg vại...
màh t thýx cái câu này l' nha "k có j là mãi mãi...tất cả đều rất mong manh và phải do bạn quyết định hết...đc hay mất đều do sự lựa chọn của chính bản thân bạn....k ai có thể làm thay....con đường là của riêng mỗi ng mà.............

p/s : ent hay lắm kưng Mad...cố gắg lên...chuyện gì r` cũg qa
heo_kon

heo_kon

Nữ Posts : 79
Birthday : 28/12/1994
Job/hobbies : học sinh giỏi của lớp giỏi nhất trường dở nhất =)).giỏi nhất từ dưới đếm lên
Humor : mời các bạn tự điền

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyTue May 18, 2010 2:03 am

==" tuy tao ko bít mài là ai nhưng mà đừng có pùn nữa ko có gì gọi là 4ever hết.có pùn thì cũng ko đc gì đâu.zui lên nèo baby 203 nói ko pùn là ko đc pùn nữa nghen 57\' an;\'
SongHaJae

Nam Posts : 71
Birthday : 09/07/1994
Job/hobbies : Dancing
Humor : ko biết =]]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyTue May 18, 2010 2:59 am

vik hay đó Very Happy Laughing Cool
HBT

Bài gửiTiêu đề: ......................   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 8:45 am

Khánh à tao là ty của mày mừ,phải làm mày tự hào chứ.....hãnh diện về tao hen!!!!!!!!!
HBT

Bài gửiTiêu đề: .................   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 8:46 am

Thanks heo con nhiều nha...giờ tâm trạng đã khá hơn nhiều ùi.....ùi cũng sẽ quên thôi á!
HBT

Bài gửiTiêu đề: .....................   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 8:48 am

Lâu lắm mới thấy Lợi khen tui đc 1 câu,thanks nhiều nha..........
heo_kon

heo_kon

Job/hobbies : học sinh giỏi của lớp giỏi nhất trường dở nhất =)).giỏi nhất từ dưới đếm lên

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 9:08 am

tui thắc mắc và rất mún bít ur là ai.chơi trò bí mật này kì ghê ák nghen.ko chấp nhận.cho yahu chat ik 07 09 07
HBT

Bài gửiTiêu đề: ...............   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 9:10 am

cho nick 1 cái là Xuyên bik tui là ai liền á....tại tui k mún mọi ng bik cảm xúc của mình thui mà.....k phải tui cố tình giấu X đâu....
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 9:12 am

mệt vậy ko wen bạn.ko wen thì ko nc vậy.thui pai nghen kưgs.đi nc với ty của kưgs đi.ko wen bít gì hết 57\' i\';;
HBT

Bài gửiTiêu đề: .........................   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 9:13 am

Đừng giận mà,mai vô tui nói cho nghe tui là ai nhưng mà nhớ đừng để ai bik nữa nha.......hỉu cho tui nha.....
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 9:16 am

pm liền bây giờ nè.kiss_luv_1994.nick tui đó.ko nói thì giận lun 57\' i\';;
| sA ngỐk |

| sA ngỐk |

Nữ Posts : 18
Birthday : 03/04/1994
Job/hobbies : còn là hs ạ =))
Humor : :">

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 9:19 am

@ HBT :hỳ...
tkế này nhá...
bạn k mún nói tên tkỳ tkoy cũg đc...
nhưg tớ nói này...
bạn làm ơn gửi tin nhắn vào hộp thư của tớ =))...
r` nói rõ bạn là ai...
địa chỉ nhà...sđt...chỗ ngồi =))
xin cám ơn và hậu tạ =))
@ heo_kon : con X...
m` nhoi qá...
nhoi như zòi =)
HBT

Bài gửiTiêu đề: ......................   Mong manh.......... EmptyWed May 19, 2010 9:23 am

ùi K iu lát tao nt cho mày...nhớ là đừng nói ai bik nữa nha....tao iu mày lắm...tao mún nhiều ng bik...hỉu cho tao nha
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyThu May 20, 2010 1:17 am

thế này nha bạn sA tự khánh khùng.ko phải nhoi mà là 1 dạng ham hố và nhiều chiện.với lại con HBT là bạn tao cho nên tao phải bít và an ủi nó chứ =]] nhoi nhoi gì mài.ai là vòi mà nhoi 09 203
HBT

Bài gửiTiêu đề: .....................   Mong manh.......... EmptyThu May 20, 2010 8:11 am

iu heo con nhất nà...heo con dễ thương lắmmmmmmmmmmmmm.........
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptyThu May 20, 2010 8:47 am

=]] heo kon cũng iu hbt nhiều nhất ák.nhớ đk của chúng ta nha nhá bạn hbt Cool 142 afro
HBT

Bài gửiTiêu đề: ....................   Mong manh.......... EmptyThu May 20, 2010 11:17 pm

Nhớ ùi mà ty...thanks ty nhiều nà.....ty là heo tui cũng là heo nữa đó....vui ha....
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... EmptySat May 22, 2010 6:01 am

làm mắc cỡ wá đi àh 142 203
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong manh..........   Mong manh.......... Empty

Mong manh..........
Trang 1 trong tổng số 1 trang