f10a13
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

f10a13

10a13-THPT Bùi Thị Xuân 2009 2010

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Pạn mún làm Admin...pẠn mún tài khoản của mìk tăng lên vùn vụt với con số 1500, 750 xu hAy đơn thuần là thAm gIA lấy hên nhân dỊp đâ`u năm 2010 ?? ....Hãy nhanh tay vÀo bOx EVent - Contest nhá !! ...Thân! https://f10a13.forumvi.com/forum-f3/topic-t34.htm#117
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 07.2012
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyMon Jul 09, 2012 10:27 pm by

» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySat Jun 16, 2012 5:57 am by

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyMon Oct 10, 2011 4:26 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyMon Oct 10, 2011 4:15 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySun Sep 11, 2011 10:31 pm by

» 7 ngày [By Chip]
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySat Jun 18, 2011 1:40 am by

» Cô dâu quỷ - CheeryC ( Sưu tầm há )
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySat Jun 18, 2011 1:37 am by

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
heo_kon (79)
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ Vote_lcapLoa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ I_voting_barLoa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ Vote_rcap 
SongHaJae (71)
Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ Vote_lcapLoa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ I_voting_barLoa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ Vote_rcap 
mumpo_s3hum (66)
siu nhân thỏ (58)
HBT (34)
Ikari (34)
pEp1nK (24)
| sA ngỐk | (18)
Prince Of Wind (17)
||Chip|| (13)

Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
vocam17

Nam Posts : 4
Birthday : 10/01/1994
Job/hobbies : student
Humor : la het' ^^

Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyFri May 14, 2010 6:16 am

eh` em` ! Chien la` hum nay em moi' tao nick , boi' roi' wa' cha? bit' spam nhu the' nao` cung`ba` con nen tao cho minh` 1 cai topic de? ma` truc loi. san~ tien^. tim` ng` iu lun ^^ ! ah` ah` , chac ba` con chua bit mem moi' nay` chi . Name : Vinh Age : 16 Class : 10a13 ^^ ! Ah` ve` doi' tuong. muon' ket' giao cung` em ( mun' lam` bx cua em ) thi` rat' don gian? ! Chi? can` thoa? nhung~ iu cau` nho? nhoi , be' xiu' cua? em thui : pig
1. Dep. la` chac' chan' rau` ^^ !
2. Hoc gioi~ ( mien~ la` gioi~ hon em la` chap nhan^. )
3. Co' tuong' ( tuc' la` ko lun` , ko map. , ko om' , ... noi' chung la` CHUAN? la` dc Very Happy )
4. Phai? hien` ( am hiu? 3 tong` 4 duc' , bit' chiu` chong` , de~ day. bao~ , .. )
5. Khi chong` ngoai. tinh` tuyet doi' ko co' nua~ loi` oan' trach' ( dan` ong phong luu la` the' mu` pig ) co trach' thi` fai~ kiem? diem? lai ban? than minh` da~ lam` nhung~ chien sai chai' gi` =)) !
Niu' chi em nao` thoa? dc nhung~ nhu cau` CAN` THIET tren thi` vui long` lien he. em dzoi' nick chat : never_say_love_you14 ( noai' the' thui chu' em dang doi cho` , co' ng` ngo' la` love lien` ah` =)) ) !
* Bat. mi' : Niu' chi em thoa? man~ dc nhung~ nhu cau` tren cua em thi` chi em se~ so huu dc 1 ong chong` hang 1 ==! . Dai khai' nhu vay. :
1. Dep. thi` ai cung~ bit rui` ( het' say^~ nua~ la` ho^' ho^' )
2. Hoc tam. ( tuc' ko wa' ngu , cung~ ko wa' gioi? Very Happy )
3. Co' tuong' ( chuan? ko can` chinh? =)) )
4. Doi' xu? tuyet. voi` voi' vo. con =)) ( ko uc' hiep' , lan^' lap' chi. em =)) )
5. Ve` tai` nang thi` ai cung~ bit rau` =)) : ho't na` ( tuy nhien co 1 so' thanh` phan` de tie^n. ganh ti. voi' giong. hat' cung nhu nhan sac' troi` ban cua em . Nen chung' buo^ng loi` thoai' ma. , hy vong. chi em dung` ca? tin de? mac' lua` am^ muu den toi' cua chung ^^) , ve~ , ...
6. Chiu. kho' , chiu, cuc. dc , co' tin than` sieng nang , can` man~ , lai ko thich khoe khoan , khoac' lac' , song' chan hoa` gian? di , dam` am^' voi' moi. ng` , moi. ho^. gia dinh` , ba` con lang` xom' =))
* luu y : topic chi lap ra cho nhung nguoi` thiet su co' thien^. chi' hop. tac' . Nhung~ bac' ko thien chi hoac cam? thay hong thoa? dang' thi` cung~ lam` on dung` buo^ng loi` cay dang' voi' em ( lam` ng` ai lam` the' lam` the' chet' la` vua` =)) ) . Xin chan thanh` cam? on =)) What a Face
mumpo_s3hum
S.Moderater
S.Moderater
mumpo_s3hum

Nam Posts : 66
Birthday : 14/08/1994
Job/hobbies : ... » Hacker «
Humor : ♫ TBN ♫

Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyFri May 14, 2010 6:34 am

Tao thay mặt cả za đỉnh đòi phan "DZÉP" zô mặt m . . . vai~ kả lol! ra . . . m làm như chuẩn ko bằng vậy hở >"< =]] =]] =]] . . . pa kái chuẩn của m chỷ là khiến ng ta mún phan dzép zô mỏ, chưa kể guốc, đóc - tờ, DC, Converse, Eko zô mặt nữa ý . . . há há há
heo_kon

heo_kon

Nữ Posts : 79
Birthday : 28/12/1994
Job/hobbies : học sinh giỏi của lớp giỏi nhất trường dở nhất =)).giỏi nhất từ dưới đếm lên
Humor : mời các bạn tự điền

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyFri May 14, 2010 6:45 am

e hèm để xem
tui xin tuyên bố tui là heo pig .Tuy là heo nhưng cũng có những tiêu chuẩn là người
e hèm
1.ko đẹp trai => ko sao
2.ko học giỏi => có sao phải giỏi hơn em
3.tính tình => e hèm đây là vấn đề khó nói.e hèm vì tập đoàn của chúng ta wá ư nhiều anh có vấn đề về giới tính nhất là bạn CHÂU XUÂN PHÁI cho nên mong đừng ai biến thái như bạn PHÁI là đc òy
4.e hèm vì em là heo nhưng ko phải loại ăn tạp nên vấn đề ăn uống cũng ko cần bàn nhiều
e hèm nhiêu đó đủ rồi khi nào nghĩ ra em xin viết bài típ Sleep
heo_kon

heo_kon

Job/hobbies : học sinh giỏi của lớp giỏi nhất trường dở nhất =)).giỏi nhất từ dưới đếm lên

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyFri May 14, 2010 7:16 am

àh hừm vì lí do tài chính nên mình chỉ onl dao động từ 5pm đến 7 or 8pm.ko bít rõ tên ai hết.mong các bạn giới thiệu tin tức về mình cho 3x bít nha Very Happy
| sA ngỐk |

| sA ngỐk |

Nữ Posts : 18
Birthday : 03/04/1994
Job/hobbies : còn là hs ạ =))
Humor : :">

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyFri May 14, 2010 7:49 am

@ Vinh : viết tiếg việt đy cha...dòm ngứa mắt qá =]=]

@ po : t ủg hộ m` po...phag dép zô mặt nó đy...cái lớp nói chug và chỗ tao nói riêg rộng thêm đc 1 chút diện tích =))=))

heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptyFri May 14, 2010 7:56 am

e hèm ủng hộ bạn sA và pO nhưng mà đừng có phan dép phan ghế đó Cool
vocam17

Nam Posts : 4
Birthday : 10/01/1994
Job/hobbies : student
Humor : la het' ^^

Bài gửiTiêu đề: =.=!   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySat May 15, 2010 1:42 am

Choi` dat oi sao chung bay tan` nhan~ wa dzi !! eh` em` de` nghi. ban heo con khai danh tanh' =.=! ( chac' chan' chi~ co con anh Tai` moi' lam` nhung~ chien bai. wai. dao. duc' nai` thui =.=! )
@ all : de` nghi ba`con cac' bac khi rep dzui long` xem truoc' muc. Luu Y cua em =.=! de? tranh tinh` trang to mom` bo^' lao' thi` ko nen affraid
@ tai` bynow : mai` fan~ boi. wa' nghe mai. =.=! hu*' ranh ti. voi' hoc van' uyen tham cung voi nhan sac' nghieng thung` cua? ng` ta moi' noi dzi. ih' lo^n. nghieng thanh` moi' dung' =.=! Mai` nen cam? thay ho? then. dzoi' ban? than^ minh` di ( dai' 1 vung~ soi lai di em =)) )
@ Heo_dien : de` nghe ban Heo ko buong loi` thoai' ma. gia dinh` tui =.=! Ngon thi` khai danh tanh' de? ta cung` cao thap' =.=! Va~ lai ban ne` , minh` xin dinh' chinh' lai. la` minh` ko ti tien^. khung? khjep nhu ban. noai' =.=! Ban cam? thay' minh` ko du? kha? nang de du*. tuyen? cuoc thi " mun' tro? thanh` dzo*. cua CHAU VINH What a Face " thi` vui long` dung' nem' wa 1 ben^ de? xem thi' sinh khac' dang ky' =)) !!! Dung` coa' ma` dung' do' xu' xi' mieng. nhu dzi. thi` cang` the? hien con ng` xau' xi' cua~ minh` hon ban. ah. Very Happy ^^ !
@ Anh Dung~ : may' hu viet tieng viet ho^n dc =.=! Ma` anh nui' thiet nghe , xin loi~ chu co' cho anh cung hong? them` em dau em ah` . Su. that. la` em wa' gom' =)) gom' tu` ben trong ra ca? ben ngoai` ( gom' ko chua` ai gom' hon , gom' xuc' pham. ng` nhin` , gom' dau gom' do*'n =.=! )

Finally , eh` em` hy vong ba` con " doc ky~ huong' dan~ " trc' khi reply hay hu' hi' ba't cu' chien gi` . Em nhan^' manh. vao` viec ba` con ko co thien chi' dang ky' lam` bx em thi` vui long` ko buong loi` cay dang' keo? em bu`n ah. ^^!
| sA ngỐk |

| sA ngỐk |

Nữ Posts : 18
Birthday : 03/04/1994
Job/hobbies : còn là hs ạ =))
Humor : :">

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySat May 15, 2010 1:47 am

@ Phái : tao nói cko m` biết ngar koan...t là t k có mún chửi tkề trog này nha nha nha...t chỉ vô đây up cko kái topic lên tkoy nha mạy...chứ đâu có rảnh rag, ăn ở k zô cko m` tuyển z.

@ heo_koan : nó chửi m` kìa....tán nó vêu mòm cko tao... an;\' an;\'
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySat May 15, 2010 6:44 am

móa tụi bay náo loạn wá nha nhất là anh PHÁI đó nha.e hèm thời gian dao onl của tao dao động từ 5h đến 8h tối thui.tụi bay đứa nào spam với tao đi nào.tối ák
@ ah dũng:khi ko có tao ở đây m` thay mặt tao xử thằng PHÁI
@ PHÁI: e hèm tui ko có tuyển người biến thái TƯƠNG àh.cho nên ko spam gì nhau hít
@ all: à ừhm gửi tài bynow và dũng @ and PHÁI bệnh hoạn.tụi bay onl tối với tao đi.spam mình tao pùn Shocked mm/ an;\'
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySat May 15, 2010 7:12 am

nói cho anh PHÁI nghe lại nha tuy 3x tôi là heo pig nhưng vẫn có tiêu chuẩn là người đó nha.đi zìa mà nói anh PHÁI chi TƯƠNG dạy lại đi.người sao ăn rau muống đc an;\' 57\'
SongHaJae

Nam Posts : 71
Birthday : 09/07/1994
Job/hobbies : Dancing
Humor : ko biết =]]

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ EmptySat Jun 18, 2011 12:44 am

loạn hết ròi =]] yêu cầu bạn Phái tự xem xét lại =]] cho e xjn dấu răg nhé =]]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^   Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^ Empty

Loa Loa Loa !!! Tim` nguoi` than^ ah' nham` tim` nguoi` iu ^^! ai co nhu cau` thi` pm nha ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các bạn là những người bạn tuyệt vời nhất
» tặng cho người Iu thương nhất :x