f10a13
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

f10a13

10a13-THPT Bùi Thị Xuân 2009 2010

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Pạn mún làm Admin...pẠn mún tài khoản của mìk tăng lên vùn vụt với con số 1500, 750 xu hAy đơn thuần là thAm gIA lấy hên nhân dỊp đâ`u năm 2010 ?? ....Hãy nhanh tay vÀo bOx EVent - Contest nhá !! ...Thân! https://f10a13.forumvi.com/forum-f3/topic-t34.htm#117
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 07.2012
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyMon Jul 09, 2012 10:27 pm by

» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptySat Jun 16, 2012 5:57 am by

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyMon Oct 10, 2011 4:26 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyMon Oct 10, 2011 4:15 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptySun Sep 11, 2011 10:31 pm by

» 7 ngày [By Chip]
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptySat Jun 18, 2011 1:40 am by

» Cô dâu quỷ - CheeryC ( Sưu tầm há )
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptySat Jun 18, 2011 1:37 am by

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
heo_kon (79)
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! Vote_lcapMọi chuyện sẽ ổn thôi mà! I_voting_barMọi chuyện sẽ ổn thôi mà! Vote_rcap 
SongHaJae (71)
Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! Vote_lcapMọi chuyện sẽ ổn thôi mà! I_voting_barMọi chuyện sẽ ổn thôi mà! Vote_rcap 
mumpo_s3hum (66)
siu nhân thỏ (58)
HBT (34)
Ikari (34)
pEp1nK (24)
| sA ngỐk | (18)
Prince Of Wind (17)
||Chip|| (13)

Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Ngoi♥Sao♦Co♣Don♠

Nữ Posts : 6
Birthday : 01/01/1994
Job/hobbies : ...
Humor : ...

Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà!   Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyWed May 12, 2010 4:28 am

Tôi từng nghĩ khi mình buồn thì không nên bày tỏ nỗi buồn ra bên ngoài vì như vậy sẽ làm ảnh hưởng tâm trạng của mọi người xung quanh., có lẽ điều đó đúng nhưng ko hoàn toàn là vậy.
Mới đây vừa mới cười nói vui vẻ, vừa mới vui mừng biết bao nhiêu khi biết điểm thi cao hơn mình mong đợi hay ít nhất cao hơn mình vẫn lo sợ...thế là bản bè cùng nhau chia sẻ cái niềm vui tưởng chừng như to lớn ấy, đáp lại biết bao thời gian vùi đầu vào bài vở, rồi lại lo lắng ăn ko ngon ngủ ko yên từ trước khi thi đến sau khi thi. Cái thời gian mệt mỏi căng thẳng ấy thử hỏi có ai muốn trải qua lại 1 lần nữa ko?...
Cứ tưởng sau bao cố gắng thì sẽ mang lại những kết quả tốt đẹp nhưng...Bản thân tôi khi biết mình ko bị khống chế điểm cũng vui mừng biết bao, bạn bè xung quanh đều đạt kết quả tốt quả là niềm vui nhân đôi nhỉ....Nhưng có ai mà ngờ cái niềm vui nhỏ nhoi của chúng tôi lại vụt tắt quá nhanh cơ chứ...Cứ nghĩ là mình sẽ đạt đc rồi phốc 1 cái nó vụt mất trước mắt mình...bàng hoàng...hụt hẫng...chẳng thể làm j đc nữa sau bao cố gắng,sau bao hi vọng...Khóc...những giọt nước mắt rơi bao trùm lấy không gian vừa tràn ngập tiếng cười ấy...chẳng hiểu sao dù ko rơi vào hoàn cảnh ấy nhưng có ai vui đc hay ít nhất ko cảm thấy j trước những giọt nước mắt ấy...Giọt nước mắt của hy vọng, của nỗ lực, của hụt hẫng,của lo sợ và tiếc nuối..nó chứa đựng nhiều cảm xúc như vậy mà chẳng thể thay đổi đc j...chỉ có thể làm cho mọi thứ trở nên nặng nề...Lúc nào cũng phải đạt thành tích thật cao....những cái đó có ý nghĩa j chứ khi chúng tôi phải trải qua quá nhiều thời gian căng thẳng mệt mỏi và tệ nhất là phải rơi nước mắt vì nó...Tại sao gia đình ko thể nói "Qua rồi thì thôi đừng buồn, tiếc nuối nữa!"..Một câu đơn giản thế cũng ko thể nói với chúng tôi sao?..
Tôi chẳng thể làm j để thay đổi đc cái sự thật tồi tệ này chỉ có thể gửi đến cô bạn tôi những lời động viên mong bạn sẽ vượt qua chuyện này. "Tụi mình luôn ở bên bạn. Cố lên nhé cô bạn của tôi! Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà!"
Best wishes for you, my best friend!
pig
Prince Of Wind

Nam Posts : 17
Birthday : 25/10/1994
Job/hobbies : Student
Humor : ko co'

Bài gửiTiêu đề: .....   Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyWed May 12, 2010 9:35 am

C2 biết bạn là ai đó.:)bạn đúng là người bạn tuyệt vời.
Prince Of Wind

Nam Posts : 17
Birthday : 25/10/1994
Job/hobbies : Student
Humor : ko co'

Bài gửiTiêu đề: ....   Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyWed May 12, 2010 9:41 am

Everything will be allright mà.Fải không nào:)
HBT

Nữ Posts : 34
Birthday : 01/01/1994
Job/hobbies : doc sach
Humor : doc sach

Bài gửiTiêu đề: Thanks   Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyWed May 12, 2010 10:18 am

có thể bi giờ đang rất bùn nhưng có mọi ng ở bên thật sự rất hạnh phúc...cảm ơn những ng bạn tuyệt vời của tui....thật may mắn vì đc wen bik với mọi ng............
SongHaJae

Nam Posts : 71
Birthday : 09/07/1994
Job/hobbies : Dancing
Humor : ko biết =]]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà!   Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! EmptyFri May 14, 2010 4:23 am

Everything will be alright!(như bạn S đã nói).hãy tin vào chính bản thân mình Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà!   Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà! Empty

Mọi chuyện sẽ ổn thôi mà!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Chấp nhận"..... chỉ là vấn đề thời gian thôi!!!!
» Giả vờ thôi anh nhé!