f10a13
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

f10a13

10a13-THPT Bùi Thị Xuân 2009 2010

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Pạn mún làm Admin...pẠn mún tài khoản của mìk tăng lên vùn vụt với con số 1500, 750 xu hAy đơn thuần là thAm gIA lấy hên nhân dỊp đâ`u năm 2010 ?? ....Hãy nhanh tay vÀo bOx EVent - Contest nhá !! ...Thân! https://f10a13.forumvi.com/forum-f3/topic-t34.htm#117
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 07.2012
No Name - bY rABbit EmptyMon Jul 09, 2012 10:27 pm by

» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
No Name - bY rABbit EmptySat Jun 16, 2012 5:57 am by

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
No Name - bY rABbit EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
No Name - bY rABbit EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
No Name - bY rABbit EmptyMon Oct 10, 2011 4:26 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
No Name - bY rABbit EmptyMon Oct 10, 2011 4:15 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
No Name - bY rABbit EmptySun Sep 11, 2011 10:31 pm by

» 7 ngày [By Chip]
No Name - bY rABbit EmptySat Jun 18, 2011 1:40 am by

» Cô dâu quỷ - CheeryC ( Sưu tầm há )
No Name - bY rABbit EmptySat Jun 18, 2011 1:37 am by

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
heo_kon (79)
No Name - bY rABbit Vote_lcapNo Name - bY rABbit I_voting_barNo Name - bY rABbit Vote_rcap 
SongHaJae (71)
No Name - bY rABbit Vote_lcapNo Name - bY rABbit I_voting_barNo Name - bY rABbit Vote_rcap 
mumpo_s3hum (66)
siu nhân thỏ (58)
HBT (34)
Ikari (34)
pEp1nK (24)
| sA ngỐk | (18)
Prince Of Wind (17)
||Chip|| (13)

No Name - bY rABbit

Go down 

Bạn thẤy sAo, gÓp ý chO tỚ ház...
1. Wá tuyệt :X:X.. hihi
No Name - bY rABbit Vote_lcap33%No Name - bY rABbit Vote_rcap
 33% [ 1 ]
2. Hay
 33% [ 1 ]
3. Ổn
 33% [ 1 ]
4. Bìk thườg
No Name - bY rABbit Vote_lcap0%No Name - bY rABbit Vote_rcap
 0% [ 0 ]
5. Tệ >'o'<
No Name - bY rABbit Vote_lcap0%No Name - bY rABbit Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Tác giảThông điệp
Rabbit Knight
Admin
Admin

No Name - bY rABbit Empty
Bài gửiTiêu đề: No Name - bY rABbit   No Name - bY rABbit EmptySat Jan 09, 2010 9:20 am

Ai cũng luôn cho rằng mình hiểu rất rõ 2 chữ TÌNH BẠN , thế nhưng, bạn đã bao giờ dành 1 chút thời gian , lặng người, wên đi mọi tất bật trong cuộc sống để tự ngẫm về tình bạn của mình chưa, đã cảm thấy mình đã thật sự hy sinh bao nhiêu cho tình bạn. đã tốn bao giọt nước mắt cho bạn thân.... chưa ? hay chỉ là bạn luôn ước mong có được 1 tình bạn đẹp, perfect.. mà chưa bao giờ chịu dành thời gian cho bạn bè..." Một người bình thường, khi bạn có lỗi sẽ luôn làm ra vẻ bình thường, ko wan tâm... Koàn người bạn thân thật sự mới góp y thịx tình cho bạn...để bạn sửa sai..." Khi bạn buồn, người đầu tiên bạn nghĩ đến liệu có fải là your best friends hông? hay chỉ là 1 đứa kon trai nào đó mà bạn wen trên mạng...? Người bình thường luôn khuyên bạn " hãy nín đi, đừng khóc nữa.... mà ko wan tâm bạn đang pùn về chuyện zj`!" và chỉ có người bạn thật ự mới bảo bạn rằng :" Hãy khóc đi, khóc mới wên được tất cả, mới nhẹ nhõm... và luôn hỏi rằng bạn đang bùn chuyện zj`!?"
Bạn biết đc bao nhiêu trong 2 chữ TÌNH BẠN nà!? Theo bạn nó giống như một cái gì?Một tình cảm thiêng liêng đáng quý trọng hay chỉ là sự lợi dụng cho những mục đích cá nhân? ... Cái quý của tình bạn là đến với nhau trong sự tâm đầu ý hợp, không vì bất cứ vật chất hay lợi lọc gì !Hiểu cho nhau trong mọi hoàn cảnh. Chia sẻ từng niềm vui nỗi buồn.Bạn khóc thì tôi cũng khóc, bạn cười thì tôi cũng cười.Lúc tôi thấy chán nản, bạn là nguồn động viên tôi thay gia đình.Lúc tôi vui sướng, bạn cười cùng tôi trong niềm hạnh phúc của tình bạn....
thíx 1 người là đau khổ, nhưg huk thể nói cho ấy hỉu mình thíx ấy đến nhường nào thì càng đau hơn, nhỉ !???
Không hỉu sao ánh mắt mình luôn dõi theo ấy, lun nhìn ấy...Nhưg ấy đâu bíx, nhỉ...!?
Mình chờ ấy nói câu " tuj thíx bạn..." nhưg sao lâu thía nhỉ...ấy vẫn huk mở lời...
Mình đang cố gắng để wên ấy...bởi mình biết ấy đã có ai khác...Mình lun kố wên những nụ kười mỗi khi ấy nhìn mình, những ánh mắt mỗi khi ấy bên mình....Phải DeLete tất Kả SA0!? .... Mình huk mún đâu... thật tình huk mún đâu...
[Tớ ngu ngốc]
.....khi tin rằng sẽ hok bao giờ thík cậu
.....khi đã chấp nhận coi tình cảm của chúng mình như trò đùa
.....khi có tình cảm đặc biệt với cậu
.....khi nghĩ rằng cậu có tình cảm khác với tớ
.... khi nghĩ rằng cậu sẽ nói " i like yU"
Ai mà bíx trướk rằng hum ni : TỚ THÍX CẬU MẤT ÒY...
và tớ sợ
sợ
1 ngày nào đó tớ jêu cậu mất
điều đó hok thể hok thể được cậu nhỉ
ừ tớ bít chứ
thế nên giờ tớ mới tránh mặt cậu
thế nên giờ tớ mới dời xa cậu........
TỚ KO thể thíx cậu vì tớ bíx mình là người nông nỗi, cũng kó thể chĩ là tình cảm "wa đường" nhỉ,???vì 1 lý do vì 2 chữ ===>>>tình bạn<<<===

nghĩa là h tớ và cậu chỉ là "BẠN"... ĐƠN THUẦN NHỈ...

No Name - bY rABbit
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tại sao ư? - By RAbbit