f10a13
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

f10a13

10a13-THPT Bùi Thị Xuân 2009 2010

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Pạn mún làm Admin...pẠn mún tài khoản của mìk tăng lên vùn vụt với con số 1500, 750 xu hAy đơn thuần là thAm gIA lấy hên nhân dỊp đâ`u năm 2010 ?? ....Hãy nhanh tay vÀo bOx EVent - Contest nhá !! ...Thân! https://f10a13.forumvi.com/forum-f3/topic-t34.htm#117
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 07.2012
ANH YÊU EM:x EmptyMon Jul 09, 2012 10:27 pm by

» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
ANH YÊU EM:x EmptySat Jun 16, 2012 5:57 am by

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
ANH YÊU EM:x EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
ANH YÊU EM:x EmptyThu Mar 08, 2012 4:46 am by

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
ANH YÊU EM:x EmptyMon Oct 10, 2011 4:26 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
ANH YÊU EM:x EmptyMon Oct 10, 2011 4:15 am by

» Học tiếng Nhật - Top Globis
ANH YÊU EM:x EmptySun Sep 11, 2011 10:31 pm by

» 7 ngày [By Chip]
ANH YÊU EM:x EmptySat Jun 18, 2011 1:40 am by

» Cô dâu quỷ - CheeryC ( Sưu tầm há )
ANH YÊU EM:x EmptySat Jun 18, 2011 1:37 am by

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
heo_kon (79)
ANH YÊU EM:x Vote_lcapANH YÊU EM:x I_voting_barANH YÊU EM:x Vote_rcap 
SongHaJae (71)
mumpo_s3hum (66)
siu nhân thỏ (58)
HBT (34)
Ikari (34)
pEp1nK (24)
| sA ngỐk | (18)
Prince Of Wind (17)
||Chip|| (13)

ANH YÊU EM:x

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Prince Of Wind

Nam Posts : 17
Birthday : 25/10/1994
Job/hobbies : Student
Humor : ko co'

ANH YÊU EM:x Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH YÊU EM:x   ANH YÊU EM:x EmptyThu May 13, 2010 5:09 am

Bây giờ chúng mình đã bước sang những ngày cuối cùng của năm học,những năm tháng đã qua đọng lại trong anh biết bao suy nghĩ.Chúng mình sắp sửa phải xa nhau rồi.Hì.Những dòng anh sắp sửa viết sau đây là những lời anh dành riêng cho em,cho nàng công chúa của anh,cho người nắm giữ trái tim anh.
Hôm nay anh rất vui,khi cô gọi anh lên hát.Mặc dù hát chả ra gì nhưng anh vui vì anh đã hát,hát cho em.Em có biết lòng anh,cả tâm hồn anh đã hát cùng anh?Anh vui lắm,cuối cùng thì anh cũng đã giữ lời hứa,tặng em bài hát này.Phải,em là nàng công chúa trong cổ tích,là nàng công chúa của anh.:)Anh tin rằng tình cảm anh trao về em là đẹp nhất thế gian,anh tin như thế.Dẫu bây giờ em còn chưa tin anh,nhưng rồi em sẽ nhận ra anh,phải không nào?:)Công chúa yêu quý của anh,em còn nhớ em đã nói gì với anh không?Em nói rằng khi em buồn và cô đơn,em đã nhớ tới anh.Em không thể biết được anh đã vui như thế nào đâu,anh không ăn được,anh không ngủ được,trong đầu anh chỉ có câu nói đó của em mà thôi:x.
Em à,em có biết rằng dạo gần đây mỗi khi nhìn thấy em đùa giỡn với ai đó,anh lại cảm thấy khó chịu...Anh thật sự không biết mình đang nghĩ gì...Anh không là gì của em cả,vậy anh có tư cách gì,nguyên nhân gì để khó chịu chứ?Không,anh không có.Anh thấy mình thật ích kỷ,chỉ đơn giản là vì em chưa hề đùa giỡn với anh,nên chính bản thân anh cũng không muốn thấy em đùa vui với người khác.Anh thật là tệ phải không?Anh là một gã xấu tính,chỉ biết nghĩ cho riêng mình...
Em đã từng nói rằng,người em thích phải hiểu được cảm nhận của em,đọc trong ánh mắt em niềm vui mỗi khi em cười và nỗi buồn khi em lặng im không nói.Em cũng nói anh chưa bao giờ hiểu em...Phải,anh thật ngu ngốc,anh là kẻ ngu ngốc nhất trên thế gian này...Anh đã từng đứng bên em rất lâu,mong ước đọc được suy nghĩ và cảm nhận của em,nhưng lần nào anh cũng không thể làm vừa lòng em.Lần nào cũng vậy,anh chỉ biết nói ra những điều khiến em khó chịu,khiến em không còn muốn nói chuyện với anh nữa.Anh rất buồn và rất hối hận,anh không biết anh phải làm gì,rồi đêm đến,không biết bao nhiêu những ý nghĩ cuồng loạn nổi lên,và chỉ buông tha anh khi anh vật mình xuống giường khóc đầm đìa cho tới sáng.Suốt mấy ngày qua tâm trạng anh như thế đấy.Mà ngay cả thời gian,vẫn thường làm suy giảm mọi thứ gì khác,chứ thời gian chỉ làm tăng lòng khao khát của anh thêm mà thôi.
Em nói với anh,rằng em cần thời gian để nhìn nhận lại mọi việc,ban đầu anh rất buồn nhưng khi em nói vì em không muốn đưa ra những quyết định khó chấp nhận,anh vui lắm,vui vì câu nói đó chứng tỏ rằng,trái tim em có nghĩ đến anh.Anh không biết là em nghĩ đến anh nhiều,bình thường hay thật là ít..nhưng chỉ cần trong lòng em có anh là anh mãn nguyện lắm rồi.1 tháng tới đây anh không được nói chuyện cùng em,không còn được bên em mỗi lúc em buồn,kể chuyện cho em mỗi khi em thấy cô đơn...Tất cả đối với anh còn hơn cả cực hình đau khổ nhất,em biết không,anh sẽ phải chịu đựng điều đó suốt 1 tháng,1 tháng cơ đấy.:(Anh sợ rằng anh sẽ không chịu nổi,mới có 4 ngày nhưng sao anh đã thấy rất buồn..
Buồn thì cũng chẳng làm được gì.Công chúa của anh à,anh yêu em với tất cả âu yếm của tinh thần,cái trong trắng của sự thật,cái chân thành của tâm hồn.Anh sắp bước vào cuộc chiến rồi,có thể đây là trận chiến quyết định sự nghiệp của anh.Anh xin hứa rằng anh sẽ cố gắng hết sức.Anh nhất định sẽ vô địch.Anh muốn được trở về với em,với những tháng ngày bên em.Anh sẽ đi chơi cùng em,đi đâu cũng được chỉ cần đừng thiếu em.Những lời cuối anh mong em bình yên,ít nhất cũng đến ngày anh trở về nhé.Không ai có thể thay thế nơi mà em đã một lần bước lên.Anh yêu em,dẫu cho vận đổi sao dời,tình này vẫn nguyện thề không thay đổi.Em sẽ ở bên anh mà,phải không?Và anh cũng sẽ mãi ở bên em,chở che cho em,để rồi mỗi khi em nhắm mắt lại,em sẽ thấy chính anh đang mỉm cười với em.Anh không phải là hoàng tử gió,anh không phải là C2.Anh là anh và anh yêu em.

Hoàng tử gió của em

Được sửa bởi Prince Of Wind ngày Thu May 13, 2010 10:18 am; sửa lần 3.
mumpo_s3hum
S.Moderater
S.Moderater
mumpo_s3hum

Nam Posts : 66
Birthday : 14/08/1994
Job/hobbies : ... » Hacker «
Humor : ♫ TBN ♫

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM:x   ANH YÊU EM:x EmptyThu May 13, 2010 5:15 am

Đề nghj bạn Sơn đánh chữ cách dấu chấm hoặc dấu phẩy cách ra 1 lần ấn thanh dài . . . để pài post như 1 đốg chữ . . . khắc phục nhá bạn Sơn . . . bài viết khá hay, kó kảm xúc phát huy nhá ku =]] =]] =]] lol! lol! lol!
SongHaJae

Nam Posts : 71
Birthday : 09/07/1994
Job/hobbies : Dancing
Humor : ko biết =]]

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM:x   ANH YÊU EM:x EmptyFri May 14, 2010 4:35 am

wa' đỉnh Very Happy Laughing Cool
heo_kon

heo_kon

Nữ Posts : 79
Birthday : 28/12/1994
Job/hobbies : học sinh giỏi của lớp giỏi nhất trường dở nhất =)).giỏi nhất từ dưới đếm lên
Humor : mời các bạn tự điền

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM:x   ANH YÊU EM:x EmptyFri May 14, 2010 6:48 am

e hèm bài viết chẩn ko cần chỉnh good good
09
heo_kon

heo_kon

Job/hobbies : học sinh giỏi của lớp giỏi nhất trường dở nhất =)).giỏi nhất từ dưới đếm lên

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM:x   ANH YÊU EM:x EmptyFri May 14, 2010 7:07 am

ay da ban S viết tình củm wá.Chúc may mắn đáng khen
Prince Of Wind

Nam Posts : 17
Birthday : 25/10/1994
Job/hobbies : Student
Humor : ko co'

Bài gửiTiêu đề: ......   ANH YÊU EM:x EmptyFri May 14, 2010 11:48 am

....
Anh biết rằng em rất khó chịu khi đọc những dòng thư này,nhưng thứ lỗi cho anh không thể làm khác..Đó là nỗi niềm của anh khi phải chịu đựng nỗi buồn xa em..Em à,nếu em có đọc bức thư này thì xin em hãy tha thứ cho anh..
Chào em nhá,công chúa.Hãy quên bức thư này đi,nhưng đừng có quên kẻ yêu em hết lòng.
heo_kon

heo_kon

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM:x   ANH YÊU EM:x EmptySat May 15, 2010 7:03 am

Smile bít nói gì giờ chúc bạn S may mắn với bài tỏ tình của mình nghen ,,
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM:x   ANH YÊU EM:x Empty

ANH YÊU EM:x
Trang 1 trong tổng số 1 trang